Tsafta yana manne da inganci kuma yana kare lafiyayyen amfani

Masana'antar famfo ta kasa ta kasance babbar kasuwa mai daraja ta daruruwan biliyoyin. A cikin 'yan shekarun nan, yayin da matakin ƙwarewa a cikin masana'antar famfo ya ci gaba da karuwa, masu amfani kuma sun ci gaba da haɓaka buƙatun su don samfurori na famfo. A cikin mahallin ƙungiyoyin abokan ciniki daban-daban, wuraren zafi masu rikitarwa masu amfani da matsalolin fasaha a cikin masana'antar famfo, yana da mahimmanci don kare haƙƙoƙin da bukatun masu amfani.
A matsayin sanannen kamfani a cikin masana'antar famfo mai ceton makamashi, Pumutunciyana manne da ainihin niyyarsa ta inganci kuma ya haɓaka cikakkiyar damar sabis ɗin sa daga bincike da haɓaka samfuri, sabis na tallace-tallace zuwa manufofin tallace-tallace. Ya himmatu wajen samar wa abokan ciniki ayyuka masu inganci da ƙirƙirar kyakkyawan ƙwarewar samfur.

Inganta dabarun sabis da gina tsarin sabis na haɗin gwiwar kan layi da kan layi

Mataki na farko na inganta dabarun sabis shine ƙirƙirar samfura masu inganci. Sabili da haka, Tsarkake yana ɗaukar bincike da haɓakawa don ceton makamashi azaman hanyar shiga, yana mai da hankali kan zurfafa fa'idodin samfur, hidima ga abokan ciniki dangane da ƙwarewar samfur, sannan kuma yana ba da horon sana'a na kasuwanci ga manajojin asusun don fahimtar bugun jini na kasuwa. Haɓaka ayyuka masu inganci, kuma a ƙarshe gina haɗin gwiwar kan layi da kan layi, tsarin sabis na abokin ciniki don kafa kyakkyawan suna a cikin zukatan abokan ciniki da masu amfani.

Gina kantunan sabis gabaɗaya don haɗa masu amfani a duk faɗin ƙasar

A ƙarƙashin jagorancin falsafar kasuwanci na "alama, ƙirƙira, sabis", PumutunciAyyukan sabis sun rufe 80% na larduna, birane da yankuna a duk faɗin ƙasar, kuma suna da kantunan dillalai 200+ a duk faɗin ƙasar don ƙirƙirar ƙwarewar mabukaci na gaske.

Inganta dabarun sabis da gina tsarin sabis na haɗin gwiwar kan layi da kan layi

Mataki na farko na inganta dabarun sabis shine ƙirƙirar samfura masu inganci. Sabili da haka, Tsarkake yana ɗaukar bincike da haɓakawa don ceton makamashi azaman hanyar shiga, yana mai da hankali kan zurfafa fa'idodin samfur, hidima ga abokan ciniki dangane da ƙwarewar samfur, sannan kuma yana ba da horon sana'a na kasuwanci ga manajojin asusun don fahimtar bugun jini na kasuwa. Haɓaka ayyuka masu inganci, kuma a ƙarshe gina haɗin gwiwar kan layi da kan layi, tsarin sabis na abokin ciniki don kafa kyakkyawan suna a cikin zukatan abokan ciniki da masu amfani.

Gina kantunan sabis gabaɗaya don haɗa masu amfani a duk faɗin ƙasar

A ƙarƙashin jagorancin falsafar kasuwanci na "alama, ƙirƙira, sabis", PumutunciAyyukan sabis sun rufe 80% na larduna, birane da yankuna a duk faɗin ƙasar, kuma suna da kantunan dillalai 200+ a duk faɗin ƙasar don ƙirƙirar ƙwarewar mabukaci na gaske.

Ga abokan ciniki a cikin manyan ayyukan injiniya, daidaitawar samfuri da mafita na tsari sune mayar da hankali ga su. Pumutunciya inganta tsarin sabis cikin tsari bayan kula da ainihin bukatun. Cimma madaidaicin docking ɗin kasuwanci ɗaya-ɗaya kafin tallace-tallace da fitar da mafita mai yuwuwa ga ainihin matsalolin; samar da ƙwararrun goyon bayan fasaha a lokacin tallace-tallace, waƙa da ci gaban aikin, da kuma rage yawan lokaci da farashi na abokin ciniki; bayan tallace-tallace, Pumutunciyana da injin amsa gaggawar sa'o'i 12. Ƙwararrun ƙwararrun bayan-tallace-tallace za su ba da kimantawa da amsawa a cikin sa'o'i 24.


Lokacin aikawa: Maris-20-2024

Rukunin labarai